5 Comments

  1. dan

    halu admin gud morning sa inyong lahat… sana ngayun na lalabas yung binigay nyo, kailangan ko na talaga ng pera para sa tatay ko… God Bless You All Admin…

  2. dan

    hi admin, please sana ngayun na sana lalabas kailangan ko talaga ng pera para sa tatay ko…

  3. dan

    hi admin, gud afternun, kailangan ko na talaga ng pera para sa tatay ko… pls admin namakaawa ako sa inyo admin pls pls pls po… God Bless Us…

  4. Francis

    Magandang gabi po admin nais ko pong humingi ng pang maintain po admin.plzzz

  5. Francis

    Hi dan pwedeng pashare ng numero na binigay sayo kelangan ko din ng pera pare…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *